Dương Thị Diễm Quỳnh sinh năm 2002, hiện là sinh viên năm thứ 2, Khoa Y - Dược Trường Đại học Tân Trào với sự chăm chỉ học tập, nỗ lực không ngừng trong học tập, những năm qua Quỳnh đều đạt sinh viên giỏi. Bên cạnh đó, Quỳnh còn là một đoàn viên tiêu biểu, năng động, gương mẫu trong nhiều hoạt động ...
Lễ Kỷ niệm 60 năm xây dựng và phát triển Trường Đại học Tân Trào - Công bố quyết định và trao GCN KĐCLCSGD trên sóng đài truyền hình Việt nam
![](/media/news/truong-copy-copy.jpg)